Nicotine abu ne mai matukar jarabakuma shine farkon dalilin da yasa shan taba sigari ke daɗaɗawa. Lokacin da ya shiga jiki, yana ɗaure ga masu karɓa a cikin kwakwalwa kuma yana haifar da sakin dopamine, wanda shine neurotransmitter wanda ke da alhakin jin dadi da lada. Bayan lokaci, kwakwalwa ta saba da kasancewar nicotine kuma yana buƙatar ƙara yawan allurai don samar da irin wannan matakin jin daɗi da lada. Wannan shine abin da ke haifar da zagayowar jaraba. Cire wannan jaraba na iya zama tsari mai raɗaɗi, kumavaping sanannen zaɓi ne wanda ke taimaka wa mutane su daina shan taba a hankali.
Lokacin da kuka ɗauki vaping azaman NRT ɗinku (Maganin maye gurbin Nicotine), abu na farko da zai zo muku shine zaɓi zaɓin da aka fi so - abin da muka kira "e-juice" ke samarwa.E-juice na iya zama marar nicotine ko kuma ya ƙunshi nicotine, Nau'in nicotine da ake amfani da shi a cikin e-liquids na iya yin babban bambanci dangane da gamsuwa da kwarewa. A cikin masana'antar vaping, abubuwan nicotine galibi ana jera su zuwa rukuni biyu: Nicotine na kyauta da gishiri nicotine. Ana amfani da su duka a cikin e-ruwa, waɗanda ke da kaddarorin daban-daban waɗanda ke shafar ƙwarewar vaping. A cikin wannan labarin, za mu bincikabambance-bambance tsakanin nicotine na kyauta da gishiri na nicotine, da kuma taimaka muku fahimtar wanda zai iya zama mafi alhẽri a gare ku.
Menene Nicotine Freebase?
Nicotine kyautashine nau'in nicotine na gargajiya wanda aka yi amfani da shi a cikin e-ruwa tsawon shekaru da yawa. Wani sinadari ne da ke faruwa a dabi'a da ake samu a cikin tsire-tsire na taba kuma abu ne mai kara kuzari wanda ke haifar da annashuwa da annashuwa.
Nicotine ya zo da ƙarfi daban-daban, yawanci jere daga 0mg zuwa 18mg ko mafi girma. Ana auna ƙarfin nicotine a cikin e-ruwa a cikin milligrams kowace millilita (mg/ml). Mafi girman lambar, mafi ƙarfin ƙwayar nicotine.
IPLAY Cloudyana ɗaya daga cikin samfuran da aka fi ba da shawarar, wanda ke cike da nicotine na kyauta na 3mg. Fas ɗin vape ɗin da za'a iya zubarwa & mai caji an tsara shi musamman don turɓaya masu neman girgije, saboda yana iya samar da babban gajimare mai ban mamaki da ƙarfafa ƙamshi da ɗanɗano. CLOUD kwafsa na iya ba da vapers har zuwa 10000 na jin daɗi, kuma tare da abubuwan ban sha'awa sama da 8 waɗanda masu amfani ke amfani da su, tabbas za a iya samun ƙauna don fara tafiyar vaping.
Menene Gishirin Nicotine?
Gishirin nicotine sabon nau'in nicotine ne wanda ya shahara a cikin 'yan shekarun nan. Ana ƙirƙira gishirin nicotine ta hanyar ƙara benzoic acid ko wani acid zuwa nicotine, ƙirƙirar ingantaccen nau'in nicotine wanda ba shi da tsauri da santsi fiye da nicotine na gargajiya. Wannan nau'in nicotine kuma yana iya ɗaukar shi da sauri ta jiki, yana mai da shi hanya mafi inganci don gamsar da sha'awar abun.
Gishirin e-liquids na Nicotine yawanci suna da mafi girman taro nicotine fiye da e-ruwa na gargajiya. Suna shigowaƘarfin da ke fitowa daga 20mg/ml zuwa 50mg/ml, yana sa su dace da masu shan sigari ko vapers waɗanda ke son ƙara gamsar da nicotine.
Idan ya zo ga gishirin nicotine, abin da aka ba da shawarar zubar da ruwa zai zamaIPLAY X-BOX. An ƙera na'urar e-cigare mai 4000-puff azaman salo tare da garkuwar crystal. Tare da 10ml ruwan 'ya'yan itace da kuma har zuwa 12 ban mamaki dandano, vapers iya samun kansu wani matuƙar vaping gwaninta da wannan na'urar.
Menene bambance-bambance tsakanin Nicotine da Gishirin Nicotine?
Babban bambanci tsakanin freebase nicotine da nicotine gishiri shine sinadaran sinadaran su. Gishirin nicotine e-liquids sun fi sauƙi don shaƙa kumasamar da kasa makogwaro hangulafiye da e-ruwa na gargajiya.
Nicotine gishiri kumasha da saurita jiki, yana mai da shi hanya mafi inganci don isar da nicotine. Wannan yana nufin cewa e-liquids gishiri na nicotine na iya samar da mafi ƙarfi kuma mai gamsarwa hit nicotine fiye da e-ruwa na gargajiya, har ma da ƙananan ƙima.
Wani bambanci tsakanin freebase nicotine da nicotine gishiri shine yadda suke shafar dandano.Gishirin Nicotine e-liquids yana da ɗanɗano mai laushi fiye da e-ruwa na gargajiya, ƙyale abubuwan dandano su zo ta cikin fili. Wannan yana nufin cewa e-liquids gishiri na nicotine yana da kyau ga vapers waɗanda ke son jin daɗin cikakken ɗanɗanon ruwan e-ruwa ba tare da tsangwama na nicotine na gargajiya ba.
Freebase Nicotine VS Nicotine Gishiri: Wanne ya fi kyau?
Zaɓin tsakanin nicotine na kyauta da gishirin nicotine a ƙarshe ya zo ga zaɓi na sirri. Idan kai mai shan taba ne mai nauyi ko vaper wanda ke son samun gamsuwa da bugun nicotine, to e-liquids gishiri na nicotine na iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku. Idan kun fi son ɗanɗano mai laushi kuma kuna son jin daɗin cikakken ɗanɗanon ruwan e-ruwanku, to e-ruwa na gargajiya tare da nicotine na iya zama mafi kyawun zaɓi.
Yana da mahimmanci a lura cewa ba a ba da shawarar e-liquids gishiri na nicotine ga masu farawa ko vapers waɗanda ke kula da nicotine ba. Babban adadin nicotine a cikin waɗannan e-ruwa na iyazama mai yawa kuma kai ga guba na nicotineidan aka yi amfani da shi ba daidai ba.
Kammalawa
A ƙarshe, nicotine da gishiri na nicotine nau'ikan nicotine iri biyu ne daban-daban waɗanda ke da kaddarorin mabanbanta kuma suna shafar gogewar vaping daban. Zaɓin da ke tsakanin su biyun ƙarshe ya zo ne ga zaɓi na sirri, tare da e-liquids gishiri na nicotine yana da kyau ga masu shan taba ko vapers waɗanda ke son samun nicotine mai gamsarwa, yayin da e-ruwa na gargajiya tare da nicotine sun fi kyau ga vapers waɗanda suka fi son ɗanɗano mai laushi da ɗanɗano. so su ji daɗin cikakken ɗanɗanon e-ruwansu. Ko da wane wanda kuka zaɓa, yana da mahimmanci a yi amfani da su cikin alhaki kuma ku bi ƙa'idodin aminci na vaping.
Shawarwari: Kasuwancin Kasuwancin Vape Pod Mai Jurewa
Idan kuna neman buɗe kantin sayar da vape da kanku, to, rumbun vape ɗin da za a iya zubarwa shine muhimmin nau'in samfurin wanda dole ne ku tabbatar da mallaka a cikin shagon ku. IPLAY, ƙwararriyar masana'anta a masana'antar vaping, ta fara balaguron kasuwanci a cikin vape pods tun 2015. IPLAY yana da shahararrun na'urori da yawa da kuke sha'awar, kuma ita ma.yana ba da sabis na OEM da ODM na vape pods. "Fiye da amintacce, inganci mai inganci, da kuma abokin ciniki.” shine sharhin da aka fi yabo da IPLAY ke samu a cikin kasuwanci.
Lokacin aikawa: Maris 11-2023