Vapingabin ban mamaki ne kuma mai ban sha'awa lokacin da ɗanɗanon ku ya haɗu da dandano daban-daban har sai an sami ɗanɗano mai ƙonawa. Haƙiƙa yana da munin ƙwarewa don samun konewa lokacin da ake yin vaping. Vapes ɗin da za a iya zubarwa, kamarIPLAY X-BOX 4000 PuffskumaIPLAY MAX 2500 Puffsna'urar da aka riga aka cika da ita, cikin sauƙi don amfani kuma babu kulawa, waɗanda ke abokantaka ga masu farawa. Koyaya, na'urar na iya ba zato ba tsammani ta yi aiki da kyau ko kuma ta buge da za ku ji daɗin konewa.
A cikin wannan shafi, zaku sami dalilan konewar ɗanɗano da yadda ake hana shi. Kewaya cikin blog don fahimtar ra'ayi sosai.
Menene Burnt Bugawa?
Na farko, muna buƙatar sanin abin da aka ƙone. Abubuwan da suka fi dacewa na awanda za'a iya zubar dashitankin ruwa ne na e-ruwa kuma tushen wuta kamar baturi. Turin yana samar da kayan dumama a cikin tanki wanda ke sarrafa e-ruwa. Lokacin da kuka yi vape tare da vape ɗin da za a iya zubarwa ba tare da ruwa ba ko bai isa ba akan kayan wicking (kamar auduga), zai haifar da ƙonewa.
Dalilai na Ƙona Ƙona tare da Vape da ake zubarwa
Yana iya zama mai ruɗani lokacin da ɗanɗanon vape ɗin ku na zubar ya ƙone. Don haka me yasa vape ɗin da za a iya zubarwa ke faruwa konewa?
Sarkar Vaping
Sarkar vaping yana nufin cewa kuna ɗaukar ja da baya da yawa a cikin ɗan gajeren lokaci. Idan ka yi sauri fiye da ruwan 'ya'yan itacen e-ruwan da aka jika a cikin kayan wicking, zai ƙone wick ɗin kuma za ka ɗanɗana konewa.
Fitar da Coils Mara kyau
Kodayake vape ɗin da za a iya zubarwa ba za a iya cika shi ba, tsarin coils ɗin su iri ɗaya ne da kayan aikin pod mod wanda wasu vapes ɗin da za a iya zubarwa ke buƙatar fidda coils a gaba. Ana ba da shawarar filogi da vape ɗin da za'a iya zubar da shi don a cika su na mintuna 3-10. Sa'an nan za ku iya jin dadin shi.
Tankin banza
Wani dalili na iya zama e-ruwa ya ƙare. Nada yana dumama don atomize e-ruwa don samar da tururi. Lokacin da tankin ya zama fanko, za a sami bugun wuta.
Mafi kyawun Hanyoyi don Hana Buga Konewa
Yanzu mun san dalilan da ya sa ya ƙone dandano tare da kwasfa masu zubar da ciki, menene hanya mafi kyau don hana shi?
Cike Vape ɗin da za'a iya zubarwa
Babban dalilin da yasa vape za'a iya zubarwa yana samun ƙonawa shine cewa babu isasshen ruwan vape. Yana da mahimmanci don kiyaye vape ɗin ku na da e-ruwa a ciki.
Mafi Girman Rubutun Vape
Kodayake yawancin vapes ɗin da za a iya zubar da su ana amfani da su kawai lokacin da kuka samu, wasu daga cikinsu suna toshewa kuma suna wasa. Zai fi kyau a cire coils da riga-kafin wicking kafin yin vaping na kusan mintuna 3-10.
Lokacin aikawa: Oktoba-27-2022