Kayayyakin wannan gidan yanar gizon na iya ƙunsar nicotine, waɗanda na manya (21+) kawai.
Kayayyakin wannan gidan yanar gizon na iya ƙunsar nicotine, waɗanda na manya (21+) kawai.
Inganci: Zane-zanen baturi biyu ya sa baturi ya isa kuma yana ba da tsawon sabis.
Ƙirƙira: Tsarin bututu biyu yana sa ɗanɗanon ya zama sabo kuma ba serial ba.
Mai salo: Jigon Halloween, yana nuna salo da halaye.
Dadi 9 Don Zaba
IPLAY 3 IN 1 Za'a iya zubarwa yana fitar da jerin jigo na Halloween gami da abubuwan ban sha'awa guda 5, waɗanda ke nuna salo da ɗabi'a.Daidaita da ranar Halloween, ya fi ban dariya da daɗi.
Ma'auni
Akwai kwasfa biyu a cikin IPLAY 3 IN 1 Vape Za'a iya zubar da shi tare da 4ml da aka rigaya cika ƙarfin e-ruwan zuma a kowane kwafsa.Babban 8ml e-ruwa na iya samun max 3000 puffs.Tare da coil ɗin auduga 1.4Ω, zaku sami ƙarin ɗanɗano mai laushi!
Tsarin Batir Dual
IPLAY 3 IN 1 yana da ƙarfin baturi 1300mAh gabaɗaya, an raba shi cikin baturi 650mAh guda biyu don biyu ɗaya daban.Yana sa baturi ya isa kuma yana bada tsawon sabis.
Mai salo kuma Mai ɗaukar nauyi
IPLAY 3 IN 1 Ana auna 30mm ta 16mm ta 114.5mm da 66g mai nauyi don jin daɗin hannu.
Kuna iya vape ta ta kunna na'urar kai tsaye.Akwai dandano na gaske da santsi.5% ƙarfin nicotine yana ba da ƙaƙƙarfan bugun makogwaro tare da gamsuwa mai zurfi.
Samu Danshi 3 a cikin Pod ɗaya
Samun dadin dandano 3 shine kawai don canza maɓallin da ke ƙasa: idan kun vape Mango da Orange, gefen hagu shine dandano na Mango, gefen dama shine dandano na Orange kuma tsakiyar yana hade da dandano na Mango & Orange.
1* IPLAY 3 IN 1 Pod da za a iya zubarwa
Akwatin tsakiya: 10pcs/fakitin
Yawan: 300pcs/ kartani
Nauyin: 20kg / kartani
Girman Karton: 45.8*33*28.8cm
CBM/CTN: 0.04m